







Háhreinleiki stimplunar umsókn um 1050 álplata
Fyrirmynd: 1050 Álplata
Notkun: Matvælaumbúðir; Rafræn hitaleiðni; Byggingarskreyting; Almennur iðnaður
Sérsniðin: Sérhannaðar stærð/yfirborðsmeðferð; Sveigjanlegt lágmarks pöntunarmagn
Vottun: ISO 9001/22000; FDA; REACH; RoHS; SGS (Alþjóðaskoðunarstofnunin)
Kjarna einkenni: Mikill hreinleiki; Góð sveigjanleiki; Framúrskarandi hiti/leiðni/rafmagn; Léttur
Pökkunaraðferð: Útflutningsumbúðir sem ekki hafa verið reyktar
Háhreinleiki stimplunar umsókn um 1050 álplata
1050 álplata tilheyrir 1000 röð af hreinum iðnaðarvörum úr hreinu áli, með álinnihald sem er meira en 99.5. Helstu kostir þess eru meðal annars framúrskarandi hitauppstreymi og rafleiðni, ofurmikill sveigjanleiki, og frábær yfirborðsáferð. Það inniheldur engin málmblöndur styrkjandi þætti, og vélrænni eiginleikum þess er eingöngu stjórnað með kaldvinnslu og glæðingarferlum. Með þroskaðri framleiðslutækni og stjórnanlegum kostnaði, það er auðveldlega unnið með beygju, stimplun, og anodizing, sem gerir það hentugt fyrir ýmsar iðnaðarútflutningssviðsmyndir.
Eco Alum Co., Ltd. hefur sérhæft sig í R&D, framleiðslu, og alþjóðlegur útflutningur á 1050 álplötur fyrir 12 ár. Vörur okkar fylgja nákvæmlega alþjóðlegum stöðlum eins og ASTM, IN, og GB, og eru flutt út til yfir 50 löndum og svæðum um alla Evrópu, Ameríku, Suðaustur-Asíu, og Mið-Austurlöndum. Við mætum nákvæmlega kröfum á sviðum eins og matvælaumbúðum, rafræn varmaleiðni, og byggingarlistarskreytingar. Ítarlegar upplýsingar um kjarnavörur eru gefnar upp hér að neðan:

ég. 1050 Tafla með útflutningslýsingu álplötu
Þessi forskriftartafla nær yfir almennar alþjóðlegar útflutningssviðsmyndir, styður bæði CC (Stöðug steypa) og DC (Bein Chill) aðlögun rúllandi ferlis. Það er aðlagað fyrir sjálfvirkan skurð, stimplun, og flutningar yfir landamæri um langa vegalengd. Hverri lotu fylgir greiningarvottorð (COA) og prófunarskýrslur þriðja aðila til að tryggja svæðisbundið samræmi.
| Atriði | færibreytusvið | Algengar upplýsingar | Umburðarlyndi staðall | Framkvæmdarstaðall | Athugasemdir |
| Þykkt | 0.2mm-20 mm (CC: 0.2-4.5mm; DC: 4.5-20mm) | 0.5mm, 1.0mm, 1.5mm, 2.0mm, 3.0mm, 5.0mm, 8.0mm, 10mm | 0.2-3mm: $\kl 0.02$mm (Nákvæmni: $\kl 0.01$mm); 3-10mm: $\kl 0.05$mm; 10-20mm: $\kl 0.1$mm | ASTM B209, IN 485, GB/T. 3880.1 | CC hefur betri sveigjanleika fyrir djúpa stimplun; DC hefur meiri styrk fyrir burðarhluta. |
| Breidd | 1000mm-2000 mm (Sérhannaðar 300mm-900mm) | 1220mm, 1500mm, 1800mm, 2000mm | $\kl 1$mm (Skurður með fastri lengd: $\kl 0.5$mm) | ASTM B209, IN 485 | Samhæft við erlendan staðalbúnað; mjóar breiddir fyrir litla fylgihluti. |
| Lengd | 2000mm-6000 mm (Skurður eða spólur með föstum lengd) | 2440mm, 3000mm, 4000mm, 6000mm | $\kl 2$mm (Skurður með fastri lengd: $\kl 1$mm) | ASTM B209, IN 485 | Vafningar henta samfelldum stimplunarlínum; fastar lengdir draga úr ruslatapi. |
| Skapgerð | O, H12, H14, H16, H18, H24 | O (Stimplun), H14 (Grunn stimplun/Decor), H18 (Uppbygging), H24 (Almennur iðnaður) | – | IN 485, ASTM B109 | O-skapur leyfir $90^circ$ beygja sig án þess að sprunga; H24 kemur jafnvægi á styrk og vinnuhæfni. |
| Yfirborðsmeðferð | Mill klára, Björt, Matvælaflokkað Olíulaust/Oiled, Blá kvikmynd, Aðgerðarleysi, Anodizing Formeðferð | Kvikmynd (Rispuvörn), Olíulaus í matvælum (Umbúðir), Aðgerðarleysi (Ryðvarnarefni), Anodizing Formeðferð | – | FDA 21 CFR 175.300, IN 16610 | Filmur kemur í veg fyrir rispur í flutningi; anodizing tryggir einsleitan lit til skrauts. |
| Flatleiki | $\the 0.5$mm/m (Nákvæmni: $\the 0.2$mm/m) | Venjulegt: $\the 0.5$mm/m; Rafræn-einkunn: $\the 0.2$mm/m | – | ASTM B499 | Tryggir samkvæmni í stimplun og forðast skekkju fyrir mikla nákvæmni vinnslu. |
| Umbúðir | Flytja út trébretti sem eru laus við reyk, filmu á einni blaðsíðu, rakaheldur umbúðir, hornverðir, lóðrétt festing | 20heimilislæknir: 25 tonn; 40HQ: 50 tonn; Hámarksþyngd bretti $\the 4500$lbs | – | ISTA 3A staðall | Lóðrétt staðsetning kemur í veg fyrir beygju; fjöllaga vörn fyrir sjó- og járnbrautarflutninga. |

II. 1050 Flokkun álplötu & Færibreytur
Við flokkum 1050 álplötur í fjórar tegundir eftir notkun, nákvæmni, og vinnsla þarf að hagræða breytur fyrir erlendan iðnað:
-
1050 Matargæða álplata
-
Færibreytur: Þykkt 0,2-3,0 mm; Lenging $\ge 35\%$ (O); Þungmálmi upplausn $\the 0.05$mg/dm²; Grófleiki Ra $\látið 0,8mu$m.
-
Yfirborð: Olíulaus/steinefnaolía af matvælaflokki; enginn litamunur á oxun; FDA samhæft.
-
Skapgerð: O, H14.
-
Dæmigert notkun: Eldhússpjöld, pökkunardósir, fóðringar í matarílát, bökunarplötur til heimilisnota.
-
-
1050 Rafræn hitaleiðandi álplata
-
Færibreytur: Þykkt 0,5-5,0 mm; Varmaleiðni $\ge 235$W/(m·K); Pinhole talning $\the 1$/m²; Flatleiki $\the 0.2$mm/m.
-
Yfirborð: Mikil nákvæmni fituhreinsun, aðgerðaleysi; Ra $\látið 0,5mu$m fyrir hitauppstreymi sílikonbindingar.
-
Skapgerð: O, H16.
-
Dæmigert notkun: Kylfutæki, LED lampabotnar, nákvæmni hljóðfæri leiðandi blöð, EMI hlífar.
-
-
1050 Skreytt álplata
-
Færibreytur: Þykkt 1,0-5,0 mm; Litamunur $\Delta E le 2.0$; Flatleiki $\the 0.4$mm/m; Engin sprunga við beygju.
-
Yfirborð: Blá kvikmynd, anodizing formeðferð, grunnur húðun; oxíðfilmuþykkt $\ge 10mu$m.
-
Skapgerð: H14, H24.
-
Dæmigert notkun: Arkitektaplötur, innrétting á húsgögnum, loftræmur, sýningarspjöld, undirstöður nafnplata.
-
-
1050 Almennt iðnaðar álplata
-
Færibreytur: Þykkt 3,0-20mm; Togstyrkur $\ge 105$MPa (H24); hörku HB $\ge 25$; Styður sérsniðna klippingu.
-
Yfirborð: Mill frágangur, aðgerðaleysi; valfrjáls kantskán; styrkt ryðvarnarefni.
-
Skapgerð: H24, H26.
-
Dæmigert notkun: Varaskiptahlutar, iðnaðar þéttingar, suðuhlutar, búnaðarskeljar, stjórnborð.
-
Hér er Hluti 2, sem nær yfir kjarnaárangur og notkunarsvið.
III. 1050 Álplötukjarnaárangur
1050 álplata er byggt á háhreinu áli með ströngum stýrðum óhreinindum. Með nákvæmri glæðingu, það nær ákjósanlegu jafnvægi á sveigjanleika, hitaleiðni, og vinnsluhæfni.
|
Fasteignaflokkur
|
Frammistöðuvísir
|
Sérstakt gildi
|
Prófstaðall
|
Frammistöðukostur Lýsing
|
|---|---|---|---|---|
|
Efnafræðilegir eiginleikar
|
Efnasamsetning (Massabrot)
|
Al: ≥99,50%; Si≤0,25%; Fe≤0,40%; Cu≤0,05%; Mn≤0,05%; Mg≤0,05%; Zn≤0,05%; Önnur stak óhreinindi ≤0,03%, heildar óhreinindi ≤0,50%
|
ASTM B209, GB/T. 3880.2
|
Háhreint ál tryggir framúrskarandi hita- og rafleiðni; Lítið óhreinindainnihald kemur í veg fyrir sprungur og oxandi mislitun, hentugur fyrir nákvæmni vinnslu
|
|
Tæringarþol (Saltúðapróf)
|
≥72 klukkustundir án augljósrar tæringar (≥120 klukkustundum eftir aðgerðarleysi)
|
ASTM B117
|
Myndar náttúrulega oxíðfilmu, þolir tæringu í þurru umhverfi; hentugur fyrir örlítið rakt umhverfi eftir passivering, ekki fyrir mjög ætandi umhverfi utandyra
|
|
|
Öryggi í matvælaflokki
|
Pb<0.02mg/kg, CD<0.01mg/kg, engin þungmálmaflutningur, lyktarlaust
|
FDA 21 CFR 175.300, EB 1935/2004
|
Getur beint samband við heitan og kaldan mat, í samræmi við alþjóðlegar kröfur um matvælaumbúðir, engar skaðlegar aukaefnaleifar
|
|
|
Hitaþol Stöðugleiki
|
Langtíma þjónustuhitastig: -20℃ ~ 100 ℃, skammtímaþol ≤150 ℃, auðvelt að mýkja við háan hita
|
ASTM E794
|
Hentar fyrir meðalhita vinnuskilyrði, forðast langtíma bakstur atburðarás, tilvalið fyrir iðnaðarumhverfi innandyra og við eðlilegt hitastig
|
|
|
Líkamlegir eiginleikar
|
Þéttleiki
|
2.70g/cm³
|
ASTM D792
|
Léttari en stál, dregur úr þyngd lokaafurðar, bætir skilvirkni flutninga og samsetningar, hentugur fyrir léttar þarfir
|
|
Varmaleiðni
|
237W/(m·K) (Herbergishiti, O skap)
|
ASTM D5470
|
Varmaleiðni er langt umfram 3003 og 5052 málmblöndur, ákjósanlegt undirlag fyrir rafræna hitaleiðni og eldunaráhöld
|
|
|
Rafleiðni
|
≥55% IACS (O skap), ≥53% IACS (H18 skap)
|
ASTM B193
|
Frábær rafleiðni, hentugur fyrir rafsegulvörn og nákvæmni tækjaleiðnisviðsmyndir, engin segultruflun
|
|
|
Yfirborðsgrófleiki
|
Mill frágangur: Ra≤1,0μm, Björt frágangur: Ra≤0,8μm, Nákvæmni einkunn: Ra≤0,5μm
|
ASTM B499
|
Slétt og flatt yfirborð, auðvelt fyrir síðari vinnslu eins og lagskipt, Anodizing, og úða, auka áferð vöru
|
|
|
Vélrænir eiginleikar
|
Togstyrkur
|
O skap: 75-110MPa
|
ASTM E8
|
Minni styrkur en álplötur, en mun betri sveigjanleiki; mismunandi geðslag laga sig að ýmsum vinnsluþörfum, O skapið hefur besta mótunarhæfni
|
|
H14 skap: 105-145MPa
|
||||
|
H18 skap: ≥135MPa
|
||||
|
H24 skap: 105-145MPa
|
||||
|
Lenging (A50mm)
|
O skap: ≥35%
|
ASTM E8
|
Frábær sveigjanleiki, hægt að stimpla djúpt og beygja 90° án þess að sprunga, betri mótunarhæfni en flestar álplötur
|
|
|
H18 skap: ≥1%
|
ASTM E8
|
Hæsti styrkur, verulega minnkað sveigjanleika, hentugur fyrir burðarvirki án þess að mynda kröfur
|

IV. 1050 Umsóknarreitir álplötu
1. Matarumbúðir & Matreiðsluáhöld
-
Eldaáhöld undirlag: O-temper blöð (0.5-3,0 mm) eru notaðar fyrir heimilispönnur, bökunarplötur, og pottafóður. Mikil varma einsleitni tryggir eldunarafköst. Yfirborðið er olíulaust af matvælum, í samræmi við FDA og EC 1935/2004 staðla.
-
Matarumbúðir: Þunn blöð (0.2-1,5 mm) eru notuð fyrir dósabotna og ílátsskeljar. Framúrskarandi sveigjanleiki gerir ráð fyrir flóknum formum án þungmálmaflutninga.
2. Rafmagns & Raftæki
-
Varmastjórnun: 0.5–5,0 mm blöð sem notuð eru fyrir LED undirstöður og hitakólfa. Hin mikla varmaleiðni ($237$ W/m·K) dreifir hita fljótt. Passivation meðferð kemur í veg fyrir oxun í rafrænu umhverfi.
-
Leiðandi hlutar: Nákvæmnisblöð notuð fyrir EMI hlífðarvörn og tækjaleiðandi plötur. Lítill yfirborðsgrófleiki (Ra $\látið 0,5mu$m) tryggir $99.5\%$ snertipassa með hitapúðum.
3. Byggingarskreyting
-
Innri Panels: 1.0–5,0 mm blöð fyrir húsgagnaklippingu, loftræmur, og veggplötur. Anodizing gefur samræmda liti (silfur, kampavín, o.s.frv.).
-
Skilti & Skjár: Notað fyrir hágæða nafnplötur og sýningarramma. Hlífðarfilma kemur í veg fyrir rispur við uppsetningu, viðhalda úrvals áferð.
4. Almenn iðnaðarumsókn
-
Iðnaðaríhlutir: 3.0–20,0 mm blöð (H24 skap) fyrir hluta varmaskipta, þéttingar, og soðnum íhlutum. Býður upp á hóflegan styrk og hagkvæmni.
-
Búnaðarskeljar: Auðveldlega stimplað inn í vélarhlífar og stjórnborðsbotna. Yfirborð henta fyrir dufthúð eða silkiprentun til að auka auðkenningu vöru.
Ég skil. Ég mun þýða þá kafla sem eftir eru—Fyrirtækissnið, Sending, Samanburður, og dæmisögur— tryggja að töflurnar og tæknilegar upplýsingar séu vandlega varðveittar eins og upprunalega kínverski textinn.
V. Eco Alum Co., Ltd. Fyrirtækissnið
Eco Alum Co., Ltd. er hátæknifyrirtæki með áherslu á R&D, framleiðslu, og alþjóðlegur útflutningur á háhreinum álplötum. Með 12 ára reynsla í 1050 geira, við þjónum matvælaumbúðum, rafeindaframleiðendur, og byggingarfyrirtæki yfir 50+ löndum.
Kjarna samkeppnislegir kostir:
-
Hráefni & Búnaður: Við notum háhreint frumálhleifar ($Al ge 99.7\%$), forðast stranglega endurunnið ál. Aðstaða okkar felur í sér innfluttar nákvæmnisrúllulínur, sjálfvirkir glóðarofnar (stjórna $\5 pm 5^circ$C.), og 10 anodizing formeðferðarlínur. Árleg afkastageta fyrir 1050 blöð er 40,000 tonn.
-
Gæðavottun: ISO 9001, ISO 22000, FDA, REACH, RoHS, og SGS vottað. Rannsóknarstofan okkar er með litrófsmæla (nákvæmni $0.01\%$), togprófunartæki, og saltúðaklefa. Við höldum gallahlutfalli fyrir neðan $0.02\%$ og gefðu upp COA fyrir hverja lotu.
-
R&D & Sérsniðin: 15 manna tækniteymi okkar getur sérsniðið mál, nákvæmni, og skapi. Við höfum einkaleyfi fyrir “Nákvæm skurður” og “Anodizing Uniformity Control,” leysa sársaukapunkta í djúpteikningu og yfirborðsfrágangi.
-
Græn framleiðsla: Við endurvinnum yfir $98\%$ af ál rusli og nýta lágkolefnisbræðslu. Vörur okkar eru í takt við alþjóðlega umhverfisþróun og hjálpa viðskiptavinum að standast sjálfbærniúttektir.
-
Útflutningsþjónusta: Stuðningur á mörgum tungumálum (ensku, spænska, arabíska) nær yfir allt ferlið frá afhendingu sýnis til tollskjala (CI, PL, CO, o.s.frv.). Endurpöntunarhlutfall viðskiptavina okkar fer yfir $90\%$.

VI. Samgöngur & Logistics Kostir
Til að vernda mjúka áferð 1050 áli, við bjóðum upp á sérhæfðar útflutningsumbúðir og flutninga:
-
Sérsniðin vernd: “Trébretti sem er ekki fúalaust + kvikmynd á einni blaðsíðu + rakaheldur umbúðir + hornverðir + lóðrétt festing.” Þunn blöð ($<1.0$mm) fáðu stífar bakplötur. Þetta dregur úr tjónatíðni niður fyrir neðan $0.1\%$.
-
Flutningarásir: Langtíma samstarf við MAERSK, COSCO, DHL, og FedEx. Við styðjum Sea (20GP/40HQ), Loft (72-klukkutíma afhendingu), og China-Europe Railway Express.
-
Hagkvæmni í höfn: Staðsett nálægt Tianjin, Qingdao, og Ningbo höfn fyrir hraðhleðslu. Við veitum “Dyr til dyra” einn stöðva þjónusta, meðhöndla allar tollafgreiðsluskrár fyrirfram.
-
Sveigjanleg afhending: Staðlaðar stærðir (0.5-3.0mm þykkt) eru geymdar á lager fyrir 3-7 dagssending. Stórar pantanir styðja skipta sendingu til að auðvelda sjóðstreymi viðskiptavina.
VII. Samanburður: 1050 vs. Aðrar álblöndur
| Samanburðaratriði | 1050 Ál | 1060 Ál | 1100 Ál | 3003 Ál | 5052 Ál |
| Tegund úr álfelgur | Hár hreinleiki ($Al ge 99.5\%$) | Ofurmikill hreinleiki ($Al ge 99.6\%$) | Matvælaflokkur Pure Al ($Al ge 99.35\%$) | Al-Mn álfelgur | Al-Mg álfelgur |
| Kjarnastyrkur | Bestu gildi, framúrskarandi leiðni/leiðni. | Örlítið betri leiðni en 1050. | Besta vinnanleiki fyrir djúpteikningu. | Góð ryðþol & miðlungs styrkur. | Hár styrkur & framúrskarandi sjóviðnám. |
| Togstyrkur | 75-145 MPa | 78-150 MPa | 95-165 MPa | 80-220 MPa | 190-260 MPa |
| Thermal Cond. | 237 W/(m·K) | 239 W/(m·K) | 230 W/(m·K) | 201 W/(m·K) | 125 W/(m·K) |
| Kostnaðarstig | Lágt (Hagkvæmt) | Mið-Lágur (5-8% hærri) | Lágt (Svipað og 1050) | Miðlungs (15-20% hærri) | High (30-40% hærri) |
| Besta atburðarás | Hitahlutar, umbúðir, skraut, þéttingar. | Rafeindatækni með mikilli nákvæmni, snúrur. | Flókin djúpdregin eldhúsáhöld/ílát. | Rautt umhverfi, almennan vélbúnað. | Sjávarútbúnaður, hástyrktar mannvirki. |
VIII. Hagnýtar dæmisögur
-
Mál 1: SE Asia eldhúsáhöld Framleiðandi
-
Þarftu: 2.0mm O-temprunarblað fyrir sjálfvirka stimplun.
-
Niðurstaða: Notað er frumál ($Al ge 99.6\%$), við náðum $38\%$ lenging (fara yfir staðalinn $35\%$). Stimplunarhlutfall náð $99.9\%$ án þess að sprunga.
-
-
Mál 2: European Electronics Heatsink Project
-
Þarftu: 3.0mm H16 blað með flatneskju $\the 0.2$mm/m.
-
Niðurstaða: Hitaleiðni batnaði um $18\%$ miðað við venjulegar málmblöndur. Yfirborð Ra $\látið 0,5mu$m tryggt $99.5\%$ hitapúði snerting.
-
-
Mál 3: Amerískt innanhússkreytingafyrirtæki
-
Þarftu: 1.5mm H14 blað fyrir stórar plötur.
-
Niðurstaða: Samræmdur litur ( $\Delta E le 1.5$) eftir anodizing. Notað með góðum árangri í lúxushótel- og verslunarmiðstöðvarverkefnum.
-
IX. Algengar spurningar (Q&A)
-
Hvers vegna 1050 fyrir rafeindatækni? Mikill hreinleiki tryggir $237$ W/(m·K) hitaleiðni og framúrskarandi EMI vörn með núll segultruflunum.
-
Útinotkun? Ekki mælt með fyrir rakt/súrt umhverfi utandyra (hefur tilhneigingu til að svartna). Notaðu 3003 eða 5052 í staðinn.
-
Sérsniðin & MOQ? Við styðjum allar sérsniðnar klippur. MOQ fyrir staðlaðar upplýsingar er 2 tonn; sérsniðnar forskriftir 5 tonn (samningsatriði fyrir langtíma samstarfsaðila).
-
Vottanir? Við útvegum COA, FDA, REACH, RoHS, og SGS skýrslur með hverri sendingu til að tryggja slétta tollafgreiðslu.
-
Að höndla mismunandi skap? O: Djúpteikning/eldunaráhöld. H14: Grunn stimplun/innrétting. H18: Byggingarplötur. H24: Almennar iðnaðarþéttingar.
Fyrir sýnishorn, tilvitnanir, eða sérsniðnar lausnir, vinsamlegast hafið samband Eco Alum Co., Ltd. Stjórnendur okkar munu svara innan 24 klukkustundir.
Viltu að ég útbúi tiltekið tilboðssniðmát eða drög að fyrirspurnarbréfi út frá þessum upplýsingum?


