





8079 అల్యూమినియం ఫాయిల్
కోర్ Al-Fe సిరీస్ అల్యూమినియం అల్లాయ్ ఫాయిల్గా, 8079 అల్యూమినియం ఫాయిల్ ఫుడ్ ప్యాకేజింగ్ కోసం ఇష్టపడే పదార్థం, ఫార్మాస్యూటికల్ ప్యాకేజింగ్ మరియు లిథియం బ్యాటరీ సాఫ్ట్ ప్యాక్లు, దాని అద్భుతమైన డక్టిలిటీకి ధన్యవాదాలు, చాలా తక్కువ పిన్హోల్ రేటు, నమ్మదగిన అవరోధ పనితీరు మరియు మంచి ప్రాసెసిబిలిటీ. అనుభవజ్ఞుడైన తయారీదారుగా, మేము సరఫరా చేస్తాము 8079 అల్యూమినియం ఫాయిల్ GBకి అనుగుణంగా ఉంటుంది, ASTM, IN, GOST మరియు JIS ప్రమాణాలు, 0.006-0.2mm మందంతో. దాని వెడల్పు, పొడవు మరియు స్థితి అనుకూలీకరించదగినవి, మరియు మాకు స్టాక్ ఉంది 3-2000 టన్ను ఆర్డర్లు, నాణ్యత మరియు డెలివరీ సామర్థ్యాన్ని బ్యాలెన్సింగ్ చేయడం ద్వారా కస్టమర్లు ఖర్చులను తగ్గించడంలో మరియు పోటీతత్వాన్ని మెరుగుపరచడంలో సహాయపడతారు.
యొక్క ప్రధాన లక్షణాలు 8079 అల్యూమినియం ఫాయిల్
యొక్క అద్భుతమైన ప్రదర్శన 8079 అల్యూమినియం రేకు దాని ఖచ్చితమైన రసాయన కూర్పు నిష్పత్తి మరియు అధునాతన ఉత్పత్తి ప్రక్రియ నుండి వచ్చింది. దీని ప్రధాన లక్షణాలు వివిధ హై-ఎండ్ అప్లికేషన్ దృశ్యాల అవసరాలను తీరుస్తాయి, సాధారణ అల్యూమినియం ఫాయిల్ మోడల్స్ నుండి దీనిని వేరు చేస్తుంది. నిర్దిష్ట ప్రయోజనాలు క్రింది విధంగా ఉన్నాయి:
-
ఖచ్చితమైన రసాయన కూర్పు నిష్పత్తి: ప్రధాన భాగం అల్యూమినియం (సంతులనం), సిలికాన్ తో (మరియు) కంటెంట్ 0.05~0.30%, ఇనుము (ఫె) కంటెంట్ 0.7~1.3%, రాగి (క్యూ) ≤0.05%, జింక్ (Zn) ≤0.10%, ఒకే ఇతర అశుద్ధం ≤0.05% మరియు మొత్తం ఇతర మలినాలు ≤0.15%. మాంగనీస్ లేదు (Mn) మూలకం జోడించబడింది, బలం మరియు డక్టిలిటీని సమతుల్యం చేస్తుంది, అధిక-ముగింపు ప్యాకేజింగ్ మరియు లోతైన ప్రాసెసింగ్ అవసరాలకు అనుకూలం.
-
అద్భుతమైన మెకానికల్ లక్షణాలు: తన్యత బలం 65-100N/mm²కి చేరుకుంటుంది, మరియు పొడుగు ≥15%, ఇది సాధారణ అల్యూమినియం ఫాయిల్ స్టాండర్డ్ కంటే చాలా ఎక్కువ. ఇది ఇప్పటికీ సన్నని గేజ్లో మంచి మొండితనాన్ని కొనసాగించగలదు (7μm వంటివి), విచ్ఛిన్నం చేయడం లేదా పంక్చర్ చేయడం సులభం కాదు, మరియు సంక్లిష్ట ఆకృతుల స్టాంపింగ్ మరియు బెండింగ్ వంటి లోతైన ప్రాసెసింగ్ అవసరాలను తీర్చగలదు, ముఖ్యంగా ఫార్మాస్యూటికల్ PTP అల్యూమినియం ఫాయిల్ వంటి అధిక-డిమాండ్ దృష్టాంతాలకు అనుకూలంగా ఉంటుంది.
-
అత్యుత్తమ ఉపరితలం మరియు అవరోధ లక్షణాలు: అధిక-ఖచ్చితమైన రేకు రోలింగ్ ప్రక్రియను స్వీకరించడం, ఉపరితలం మృదువైనది మరియు లోపాలు లేకుండా ఉంటుంది, నూనె శుభ్రం, పిన్హోల్ సంఖ్య ≤150 ముక్కలు/m²తో, ఇది పరిశ్రమ సగటు స్థాయి కంటే చాలా తక్కువ; ఇది అద్భుతమైన తేమ-ప్రూఫ్ కలిగి ఉంది, గాలి చొరబడని మరియు కాంతి రక్షిత లక్షణాలు, ఆక్సిజన్ ప్రసార రేటుతో (OTR) <0.1cm³/(m²·24h·atm), ఇది తేమను సమర్థవంతంగా వేరు చేయగలదు, ఆక్సిజన్ మరియు కాంతి, మరియు ప్యాక్ చేసిన ఉత్పత్తుల షెల్ఫ్ జీవితాన్ని పొడిగించండి.
-
మంచి ప్రాసెసింగ్ మరియు అనుకూలత: ఇది టాండమ్ రోలింగ్ వంటి వివిధ ప్రాసెసింగ్ పద్ధతులకు మద్దతు ఇస్తుంది, స్లిట్టింగ్ మరియు హీట్ సీలింగ్. అధిక ఉపరితల డైన్ విలువతో, ఇది ప్రింటింగ్ మరియు లామినేషన్ వంటి తదుపరి ప్రక్రియలకు అనుకూలంగా ఉంటుంది, మరియు అదనపు చికిత్స లేకుండా ప్యాకేజింగ్ మార్కింగ్ మరియు మిశ్రమ మౌల్డింగ్ అవసరాలను తీర్చవచ్చు; ఇది O రాష్ట్రం వంటి వివిధ రాష్ట్రాలను అందించగలదు (సాఫ్ట్ స్టేట్), వివిధ పరిశ్రమల ప్రాసెసింగ్ అవసరాలకు అనుగుణంగా H22 మరియు H24.
-
సురక్షితమైనది, పర్యావరణ అనుకూల మరియు ఆర్థిక: ఇది ఫుడ్-గ్రేడ్ మరియు ఫార్మాస్యూటికల్-గ్రేడ్ ప్రమాణాలకు అనుగుణంగా ఉంటుంది, విషపూరితం కాని మరియు రుచిలేనిది, ఎటువంటి హానికరమైన మలినాలు అవక్షేపించబడవు, ఆహారం మరియు మందులతో ప్రత్యక్ష సంబంధానికి అనుకూలం; 100% పునర్వినియోగపరచదగినది, నిలుపుకోవడం 95% రీసైక్లింగ్ సమయంలో అసలు మెటల్ విలువ, మరియు రీసైక్లింగ్ శక్తి వినియోగం మాత్రమే 5% ప్రాథమిక అల్యూమినియం ఉత్పత్తి, పర్యావరణ పరిరక్షణ మరియు వ్యయ నియంత్రణను సమతుల్యం చేయడం; తో పోలిస్తే 1235 అల్యూమినియం రేకు, యూనిట్ ధర కొంచెం ఎక్కువగా ఉన్నప్పటికీ, మొత్తం ప్యాకేజింగ్ ఖర్చు దాదాపుగా తగ్గించవచ్చు 10% నష్టం రేటు తగ్గించడం ద్వారా.

యొక్క వివరణాత్మక స్పెసిఫికేషన్ పారామీటర్ టేబుల్ 8079 అల్యూమినియం ఫాయిల్ (ఉపవిభాగ వివరాలు మరియు సహనంతో సహా)
మేము అనుకూలీకరించవచ్చు 8079 వివిధ మందాల అల్యూమినియం రేకు, వెడల్పులు, కస్టమర్ల ప్రకారం పొడవులు మరియు రాష్ట్రాలు’ వాస్తవ అవసరాలు. కిందివి పూర్తి మరియు వివరణాత్మక స్పెసిఫికేషన్ పారామితులు, ఉపవిభాగ విరామాలతో సహా, సహనం పరిధులు, పరామితి విధులు మరియు అనుసరణ చిట్కాలు. ప్రత్యేక అవసరాల కోసం, మీరు అనుకూలీకరణ కోసం నేరుగా కస్టమర్ సేవను సంప్రదించవచ్చు:
|
పారామితి వర్గం
|
నిర్దిష్ట పారామీటర్ అంశం
|
వివరణాత్మక పారామీటర్ పరిధి
|
సహనం పరిధి
|
పారామీటర్ ఫంక్షన్/అడాప్టేషన్ చిట్కాలు
|
|
మిశ్రమం రసాయన కూర్పు
|
అల్యూమినియం (అల్)
|
బ్యాలెన్స్ (≥98.5%)
|
± 0.1%
|
మిశ్రమం యొక్క ప్రధాన భాగం ప్రాథమిక డక్టిలిటీ మరియు ఉపయోగం భద్రతను నిర్ధారిస్తుంది, ఆహారం మరియు ఫార్మాస్యూటికల్ దృశ్యాలకు అనుకూలం
|
|
సిలికాన్ (మరియు)
|
0.05~0.30%
|
± 0.02%
|
మిశ్రమం యొక్క ప్రాసెసింగ్ స్థిరత్వాన్ని మెరుగుపరచండి మరియు రోలింగ్ సమయంలో నష్టం మరియు ముడతలను నివారించండి
|
|
|
ఇనుము (ఫె)
|
0.7~1.3%
|
± 0.05%
|
కోర్ మిశ్రమం మూలకం, అల్యూమినియం ఫాయిల్ యొక్క బలం మరియు మొండితనాన్ని మెరుగుపరచడానికి అల్యూమినియంతో ఘన ద్రావణాన్ని ఏర్పరుస్తుంది
|
|
|
రాగి (క్యూ)
|
≤0.05%
|
≤0.01%
|
అల్యూమినియం ఫాయిల్ యొక్క తుప్పు నిరోధకత మరియు ప్రాసెసింగ్ అనుకూలతను ప్రభావితం చేయకుండా ఖచ్చితంగా నియంత్రించబడుతుంది
|
|
|
జింక్ (Zn)
|
≤0.10%
|
≤0.02%
|
అశుద్ధ మూలకం, ఉత్పత్తి స్వచ్ఛతను నిర్ధారించడానికి కనీస మొత్తంలో నియంత్రించబడుతుంది
|
|
|
ఒకే ఇతర అశుద్ధం
|
≤0.05%
|
≤0.01%
|
పిన్హోల్ రేటును పెంచడం మరియు అల్యూమినియం ఫాయిల్ యొక్క అస్థిర పనితీరును మలినాలతో నివారించండి
|
|
|
మొత్తం ఇతర మలినాలు
|
≤0.15%
|
≤0.03%
|
మిశ్రమం ఏకరూపతను నిర్ధారించుకోండి మరియు ఉత్పత్తి బ్యాచ్ స్థిరత్వాన్ని మెరుగుపరచండి
|
|
|
ఉత్పత్తి స్థితి మరియు యాంత్రిక లక్షణాలు
|
ఓ రాష్ట్రం (సాఫ్ట్ స్టేట్)
|
తన్యత బలం: 65-80N/mm²; పొడిగింపు: ≥20%
|
తన్యత ±3N/mm²; పొడుగు ± 2%
|
ఆప్టిమల్ డక్టిలిటీ, లోతైన స్టాంపింగ్ మరియు బెండింగ్ కోసం అనుకూలం, ఫార్మాస్యూటికల్ PTP అల్యూమినియం ఫాయిల్ మరియు లిథియం బ్యాటరీ సాఫ్ట్ ప్యాక్లు వంటివి
|
|
H22 రాష్ట్రం (హాఫ్ హార్డ్ స్టేట్)
|
తన్యత బలం: 80-90N/mm²; పొడిగింపు: ≥15%
|
తన్యత ±3N/mm²; పొడుగు ± 1.5%
|
మితమైన బలం, డక్టిలిటీ మరియు దృఢత్వాన్ని సమతుల్యం చేస్తుంది, ఫుడ్ సీలింగ్ ఫాయిల్ మరియు కాంపోజిట్ ఫిల్మ్ సబ్స్ట్రేట్ వంటివి
|
|
|
H24 రాష్ట్రం (కఠినమైన రాష్ట్రం)
|
తన్యత బలం: 90-100N/mm²; పొడిగింపు: ≥12%
|
తన్యత ±3N/mm²; పొడుగు ± 1.5%
|
అధిక కాఠిన్యం మరియు అద్భుతమైన తన్యత ఆస్తి, పారిశ్రామిక ప్యాకేజింగ్ మరియు ఎలక్ట్రానిక్ కాంపోనెంట్ చుట్టడం వంటివి
|
|
|
డైమెన్షనల్ స్పెసిఫికేషన్స్
|
మందం
|
అనుకూలీకరించబడింది: 0.006-0.2మి.మీ; స్టాక్లో ఉంది: 0.007-0.1మి.మీ
|
0.006-0.01మి.మీ: ±0.0005mm; 0.01-0.1మి.మీ: ±0.001మి.మీ; 0.1-0.2మి.మీ: ± 0.002మి.మీ
|
7μm బంగారు మందం (బ్యాలెన్సింగ్ పనితీరు మరియు ఖర్చు), 6μm ఎక్కువ పిన్హోల్స్ను కలిగి ఉంది, మరియు 0.2mm మందమైన రకం (పారిశ్రామిక ఉపయోగం మాత్రమే)
|
|
వెడల్పు
|
100-1700మి.మీ (కనీస పరిమితి లేకుండా అనుకూలీకరించదగినది)
|
100-500మి.మీ: ± 0.5మి.మీ; 500-1700మి.మీ: ±1.0మి.మీ
|
ఏకపక్ష చీలికకు మద్దతు ఇస్తుంది, అంచున బర్ర్స్ లేవు, వివిధ ప్యాకేజింగ్ పరికరాలు మరియు అచ్చు అవసరాలకు తగినది
|
|
|
పొడవు
|
గాయమైంది: 100-10000m; షీట్: డిమాండ్పై అనుకూలీకరించదగినది (పరిమితి లేదు)
|
±50మీ చుట్టబడింది; షీట్ ± 0.3mm
|
రోల్ మార్పు ఫ్రీక్వెన్సీని తగ్గించడానికి కస్టమర్ ఉత్పత్తి సామర్థ్యాన్ని బట్టి చుట్టిన ఉత్పత్తుల పొడవును అనుకూలీకరించవచ్చు
|
|
|
ఉపరితల మరియు అవరోధ లక్షణాలు
|
పిన్హోల్ సంఖ్య
|
రెగ్యులర్ (7-0.1మి.మీ): ≤150 ముక్కలు/m²; 6μm: >450 ముక్కలు/మీ²
|
≤±10 ముక్కలు/m²
|
కంటే చాలా ఉన్నతమైనది 8011 (≤180 ముక్కలు/m²) మరియు 1235 (≤200 ముక్కలు/m²), రక్షణకు భరోసా
|
|
ఆక్సిజన్ ప్రసార రేటు (OTR)
|
<0.1cm³/(m²·24h·atm)
|
±0.01cm³/(m²·24h·atm)
|
ఆక్సిజన్ను సమర్థవంతంగా వేరుచేసి, ప్యాక్ చేసిన ఉత్పత్తుల ఆక్సీకరణ మరియు క్షీణతను నిరోధించండి
|
|
|
ఉపరితల కరుకుదనం
|
రోల్ కరుకుదనం: 0.04-0.085μm
|
±0.005μm
|
ఉపరితలం మృదువైనది మరియు లోపాలు లేకుండా ఉండేలా చూసుకోండి, ప్రింటింగ్ మరియు లామినేషన్ వంటి తదుపరి ప్రక్రియలకు అనుకూలం
|
|
|
సర్ఫేస్ డైన్ విలువ
|
≥36డైన్/సెం (జోడించడం 6-12% అధిక డైన్ సంకలితం)
|
±2dyn/సెం
|
ముద్రణకు అనుకూలం, అదనపు చికిత్స లేకుండా నేరుగా లామినేషన్ మరియు హీట్ సీలింగ్ ప్రక్రియలు
|
|
|
ఉపరితల పరిశుభ్రత
|
నూనె శుభ్రం, గీతలు లేవు, ఆక్సీకరణ మచ్చలు లేవు, చమురు అవశేషాలు లేవు
|
స్పష్టమైన లోపాలు లేవు
|
ఫుడ్-గ్రేడ్ మరియు ఫార్మాస్యూటికల్-గ్రేడ్ ప్రమాణాలను చేరుకోండి, ఆహారం మరియు మందులతో ప్రత్యక్ష సంబంధంలో ఉండవచ్చు
|
|
|
ఎగ్జిక్యూటివ్ స్టాండర్డ్
|
మల్టీ-స్టాండర్డ్ అడాప్టేషన్
|
GB, ASTM, IN, GOST, HE
|
సంబంధిత ప్రమాణాల పరీక్ష అవసరాలను తీర్చండి
|
సంబంధిత మెటీరియల్ సర్టిఫికేట్లు మరియు మూడవ పక్ష తనిఖీ నివేదికలను అందించవచ్చు, ఎగుమతి మరియు వివిధ దేశీయ దృశ్యాలకు అనుకూలం
|
గమనిక: 1. సాధారణ ఇన్-స్టాక్ మందం 0.007-0.1mm, మరియు లోపల ఇన్-స్టాక్ ఆర్డర్లు 3 అదే రోజు టన్నులు రవాణా చేయవచ్చు. పెద్ద-స్థాయి అనుకూలీకరించిన ఆర్డర్లు వేగవంతమైన ఉత్పత్తి షెడ్యూల్ను కలిగి ఉంటాయి. నిర్దిష్ట డెలివరీ సైకిల్ కోసం, ధృవీకరణ కోసం దయచేసి కస్టమర్ సేవను సంప్రదించండి; 2. ప్రత్యేక లక్షణాలు (అల్ట్రా-సన్నని 0.006mm వంటివి, 1700mm పైన అల్ట్రా-వైడ్) అనుకూలీకరించవచ్చు, మరియు అవసరాలకు అనుగుణంగా సహనం చక్కగా ట్యూన్ చేయబడుతుంది.
కీ ఉత్పత్తి ప్రక్రియ పారామితులు
ఉత్పత్తి నాణ్యత యొక్క స్థిరత్వాన్ని మరింత నిర్ధారించడానికి ఉత్పత్తి ప్రక్రియలో కీలక ప్రక్రియ పారామితులు ఖచ్చితంగా నియంత్రించబడతాయి. కోర్ సప్లిమెంటరీ పారామితులు (నియంత్రణ ప్రమాణాలతో సహా) క్రింది విధంగా ఉన్నాయి:
-
ద్రవీభవన ప్రక్రియ: హైడ్రోజన్ కంటెంట్ ≤0.12ml/100gAl కరుగు (సహనం ±0.01ml/100gAl) పూర్తయిన ఉత్పత్తులలో గాలి రంధ్రం లోపాలను నివారించడానికి; ద్రవీభవన ఉష్ణోగ్రత 720-760℃ (సహనం ±10℃) ముడి పదార్థాలు మరియు ఏకరీతి కూర్పు యొక్క పూర్తి ద్రవీభవనాన్ని నిర్ధారించడానికి.
-
హాట్ రోలింగ్ ప్రక్రియ: వేడి రోలింగ్ ఉష్ణోగ్రత 320-360℃ (సహనం ±5℃), హాట్-రోల్డ్ స్లాబ్ మందం 3.0-5.0mm (సహనం ± 0.1mm), కుంభాకార రేటు ≤1.0% (సహనం ± 0.1%) స్లాబ్ ఫ్లాట్నెస్ను నిర్ధారించడానికి మరియు తదుపరి రోలింగ్కు పునాది వేయడానికి.
-
ఇంటర్మీడియట్ అన్నేలింగ్ ప్రక్రియ: ఎనియలింగ్ ఉష్ణోగ్రత 310-360℃ (సహనం ±5℃), హోల్డింగ్ సమయం 2-4గం (సహనం ± 0.5h) చల్లని రోలింగ్ అంతర్గత ఒత్తిడిని తొలగించడానికి, మృదువైన తదుపరి చల్లని రోలింగ్ ఉండేలా మరియు అల్యూమినియం రేకు విచ్ఛిన్నం నివారించేందుకు.
-
రేకు రోలింగ్ ప్రక్రియ: రోల్ కిరీటం 60-100% (సహనం ±5%), రోల్ కరుకుదనం 0.04-0.085μm (సహనం ±0.005μm), చమురు ఉష్ణోగ్రత ≥40℃ (సహనం ±2℃), ప్రతి పాస్కి తగ్గింపు వద్ద నియంత్రించబడుతుంది 15-25% పూర్తి ఉత్పత్తుల యొక్క ఏకరీతి మందం మరియు మృదువైన ఉపరితలం నిర్ధారించడానికి.
-
స్లిటింగ్ ప్రక్రియ: స్లిటింగ్ వేగం 200-300మీ/నిమి, స్లిటింగ్ ఎడ్జ్ లంబంగా ≤0.3mm/m, తదుపరి అల్యూమినియం ఫాయిల్ ప్రాసెసింగ్ యొక్క అనుకూలతను నిర్ధారించడానికి బర్ర్స్ మరియు అంచు కర్లింగ్ లేదు.
యొక్క అప్లికేషన్ ఫీల్డ్స్ 8079 అల్యూమినియం ఫాయిల్
తక్కువ పిన్హోల్ రేటు వంటి ప్రధాన లక్షణాలతో, అధిక డక్టిలిటీ, ఆహార-గ్రేడ్ మరియు ఫార్మాస్యూటికల్-గ్రేడ్ భద్రత, 8079 అల్యూమినియం రేకు ఆహారం వంటి ఉన్నత స్థాయి దృశ్యాలలో విస్తృతంగా ఉపయోగించబడుతుంది, మందు, కొత్త శక్తి, పరిశ్రమ మరియు పౌర వినియోగం. ప్రతి ఫీల్డ్ యొక్క ప్రధాన అనుసరణ క్రింది విధంగా ఉంటుంది:
1. ఆహార ప్యాకేజింగ్ ఫీల్డ్
ఇది GBని కలుస్తుంది 4806.1-2016 ఆహార భద్రతా ప్రమాణాలు, విషపూరితం మరియు వాసన లేనిది, ఆహారంతో ప్రత్యక్ష సంబంధంలో ఉండవచ్చు, మరియు అద్భుతమైన అవరోధ లక్షణాలపై ఆధారపడి షెల్ఫ్ జీవితాన్ని పొడిగిస్తుంది, వివిధ ఆహార ప్యాకేజింగ్ దృశ్యాలకు అనుకూలం. ప్రధాన లక్షణాలు మరియు అనుసరణలు క్రింది విధంగా ఉన్నాయి:
-
లీజర్ ఫుడ్ ప్యాకేజింగ్: 7-12μm (O రాష్ట్రం/H22 రాష్ట్రం) ఎంపిక చేయబడింది, లోపలి లైనింగ్ మరియు సీలింగ్ కోసం తగినది, PET/PE ఫిల్మ్లతో సమ్మేళనం చేయవచ్చు, సీలు మరియు యాంటీ ఆక్సీకరణ, వాక్యూమ్ ప్యాకేజింగ్కు అనుకూలం.
-
వండిన ఆహారం మరియు వాక్యూమ్ ప్యాకేజింగ్: 15-30μm (H22 రాష్ట్రం) ఎంపిక చేయబడింది, ఇది ముడతలు లేకుండా దగ్గరగా సరిపోతుంది, ఆటోమేటిక్ ప్యాకేజింగ్ పరికరాలకు అనుకూలంగా ఉంటుంది, మరియు బ్యాక్టీరియా పెరుగుదలను నిరోధిస్తుంది.
-
బేకరీ/ఘనీభవించిన ఆహార ప్యాకేజింగ్: 8-15μm (ఓ రాష్ట్రం) తేమ మరియు వేడిని నివారించడానికి బేకరీ ఉత్పత్తులకు ఉపయోగిస్తారు; 20-40μm (H24 రాష్ట్రం) ఘనీభవించిన ఆహారం కోసం ఉపయోగిస్తారు, ఇది తక్కువ-ఉష్ణోగ్రత ప్రభావానికి నిరోధకతను కలిగి ఉంటుంది మరియు పెళుసుగా ఉండటం సులభం కాదు.
-
ఫుడ్ కాంపోజిట్ ఫిల్మ్ సబ్స్ట్రేట్: 7-10μm కోర్ అల్యూమినియం ఫాయిల్ లేయర్గా ఎంపిక చేయబడింది, మరియు సన్నని స్పెసిఫికేషన్ అవరోధ ఆస్తి మరియు తక్కువ ధరను సమతుల్యం చేస్తుంది, వివిధ హై-ఎండ్ ఫుడ్ ప్యాకేజింగ్కు అనుకూలం.
2. ఫార్మాస్యూటికల్ ప్యాకేజింగ్ ఫీల్డ్
ఇది ChP వంటి ఔషధ ప్రమాణాలకు అనుగుణంగా ఉంటుంది, USP మరియు EP, హై-ఎండ్ PTP బ్లిస్టర్ అల్యూమినియం ఫాయిల్కు ప్రాధాన్యమైన సబ్స్ట్రేట్, మంచి సీలింగ్ మరియు ప్రాసెసింగ్ స్థిరత్వంతో, ఎగుమతి మరియు దేశీయ ఫార్మాస్యూటికల్ దృశ్యాలకు అనుకూలం. కోర్ అప్లికేషన్లు క్రింది విధంగా ఉన్నాయి:
-
PTP ఫార్మాస్యూటికల్ బ్లిస్టర్ అల్యూమినియం ఫాయిల్: 20-30μm (ఓ రాష్ట్రం) ఎంపిక చేయబడింది, తక్కువ పిన్హోల్ రేటు మరియు అధిక డక్టిలిటీతో, PVC/PVDC బొబ్బలకు దగ్గరగా సరిపోతుంది, సీలు మరియు తేమ-రుజువు ఉంది, మరియు ఔషధ ముద్రణకు అనుకూలం.
-
ఫార్మాస్యూటికల్ అల్యూమినియం ఫాయిల్ బ్యాగ్ సబ్స్ట్రేట్: 30-50μm (H22 రాష్ట్రం) ఎంపిక చేయబడింది, ఇది ఔషధ పరిశుభ్రత ప్రమాణాలకు అనుగుణంగా ఉంటుంది, సీలు మరియు తేమ-రుజువు ఉంది, మరియు స్వతంత్ర ఔషధ ప్యాకేజింగ్ మరియు ఆటోమేటిక్ ప్యాకేజింగ్ పరికరాలకు అనుకూలం.
-
ఎగుమతి ఆధారిత ఫార్మాస్యూటికల్ ప్యాకేజింగ్: అంతర్జాతీయ ఔషధ ప్రమాణాలను అనుసరిస్తుంది, తనిఖీ నివేదికలను అందించవచ్చు, యూరప్ వంటి ఎగుమతి దృశ్యాలకు అనుకూలం, అమెరికా, జపాన్ మరియు దక్షిణ కొరియా, మరియు స్పెసిఫికేషన్లను డిమాండ్పై ఆప్టిమైజ్ చేయవచ్చు.
-
ప్రత్యేక ఫార్మాస్యూటికల్ దృశ్యాలు: PVDC/EVOHతో సమ్మేళనం చేయవచ్చు, 15-25μm స్పెసిఫికేషన్, తేమను సులభంగా గ్రహించి ఆక్సీకరణం చెందగల అధిక-ముగింపు మందులకు అనుకూలం.
3. లిథియం బ్యాటరీ సాఫ్ట్ ప్యాక్ ఫీల్డ్
లిథియం బ్యాటరీ సాఫ్ట్ ప్యాక్ అల్యూమినియం ప్లాస్టిక్ ఫిల్మ్ యొక్క కోర్ సబ్స్ట్రేట్గా, అది కాంతి, సన్నని, అధిక బలం మరియు అద్భుతమైన అవరోధ లక్షణాలను కలిగి ఉంటుంది, వినియోగదారు ఎలక్ట్రానిక్స్ వంటి లిథియం బ్యాటరీ అవసరాలకు అనుకూలం, కొత్త శక్తి వాహనాలు మరియు శక్తి నిల్వ పరికరాలు. కోర్ అనుసరణలు క్రింది విధంగా ఉన్నాయి:
-
వినియోగదారు ఎలక్ట్రానిక్స్ లిథియం బ్యాటరీలు: 0.006-0.012మి.మీ (ఓ రాష్ట్రం) ఎంపిక చేయబడింది, అల్ట్రా-సన్నని మరియు తేలికైన, మంచి అవరోధ లక్షణాలతో, పరికరాల తేలికపాటి అవసరాలకు తగినది.
-
కొత్త శక్తి వాహనం లిథియం బ్యాటరీలు: 0.015-0.025మి.మీ (H22 రాష్ట్రం) ఎంపిక చేయబడింది, అధిక బలం మరియు కంపన నిరోధకతతో, తేమ ప్రూఫ్ మరియు షార్ట్ సర్క్యూట్ ప్రూఫ్, పెద్ద ఎత్తున ఉత్పత్తికి అనుకూలం.
-
శక్తి నిల్వ సామగ్రి లిథియం బ్యాటరీలు: 0.02-0.03మి.మీ (H24 రాష్ట్రం) ఎంపిక చేయబడింది, అధిక కాఠిన్యం మరియు వృద్ధాప్య నిరోధకతతో, ఉత్పత్తి సామర్థ్యాన్ని మెరుగుపరచడానికి పెద్ద స్పెసిఫికేషన్లుగా అనుకూలీకరించవచ్చు.
-
లిథియం బ్యాటరీ ట్యాబ్ ప్యాకేజింగ్: 0.01-0.015మి.మీ (ఓ రాష్ట్రం) ఎంపిక చేయబడింది, మంచి డక్టిలిటీ మరియు ఇన్సులేషన్తో, ట్యాబ్ల చక్కటి ప్యాకేజింగ్కు అనుకూలం.
4. ఇతర పారిశ్రామిక మరియు పౌర రంగాలు
అద్భుతమైన పనితీరుపై ఆధారపడటం, ఇది పారిశ్రామిక మరియు పౌర ఉపవిభాగ దృశ్యాలలో కూడా విస్తృతంగా ఉపయోగించబడుతుంది. కోర్ అనుసరణలు క్రింది విధంగా ఉన్నాయి, మరియు స్పెసిఫికేషన్లను డిమాండ్పై అనుకూలీకరించవచ్చు:
(I) పారిశ్రామిక రంగంలో ఉపవిభాగ అప్లికేషన్లు
-
ఎలక్ట్రానిక్ కాంపోనెంట్ ప్యాకేజింగ్: 10-20μm (H22 రాష్ట్రం), శుభ్రంగా మరియు తేమ-రుజువు, ఖచ్చితమైన భాగాల యొక్క చక్కటి ప్యాకేజింగ్కు అనుకూలం.
-
కేబుల్ రక్షణ: 30-50μm (H24 రాష్ట్రం), అధిక బలం మరియు దుస్తులు నిరోధకత, తేమ-ప్రూఫ్ మరియు తుప్పు-రుజువు, కేబుల్స్ యొక్క సేవ జీవితాన్ని పొడిగించడం.
-
పారిశ్రామిక థర్మల్ ఇన్సులేషన్: 50-100μm (H24 రాష్ట్రం), సన్నని మరియు వేడి-ఇన్సులేటింగ్, పారిశ్రామిక పరికరాలు మరియు పైప్లైన్ల థర్మల్ ఇన్సులేషన్ అవసరాలకు తగినది.
(II) పౌర రంగంలో ఉపవిభాగ దరఖాస్తులు
-
హై-ఎండ్ కిచెన్ అల్యూమినియం ఫాయిల్: 10-15μm (ఓ రాష్ట్రం), ఆహార-గ్రేడ్ మరియు వేడి-నిరోధకత, వంట మరియు సంరక్షణ దృశ్యాలకు అనుకూలం, స్వేచ్ఛగా కత్తిరించవచ్చు.
-
అలంకరణ/గిఫ్ట్ ప్యాకేజింగ్: 8-12μm (ఓ రాష్ట్రం), ప్రకాశవంతమైన మెరుపు, ప్రింట్ చేయవచ్చు, అలంకరణ మరియు బహుమతుల గ్రేడ్ను మెరుగుపరచడం.
-
గృహ సంరక్షణ మరియు రక్షణ: 15-25μm (H22 రాష్ట్రం), దుమ్ము-ప్రూఫ్ మరియు తేమ-ప్రూఫ్, ఫర్నిచర్ యొక్క సంరక్షణ మరియు రక్షణకు అనుకూలం, బట్టలు మరియు ఆహారం.

యొక్క పోలిక 8079 సాధారణ అల్యూమినియం రేకు నమూనాలతో అల్యూమినియం రేకు (అత్యుత్తమ ప్రయోజనాలు)
సౌకర్యవంతమైన ప్యాకేజింగ్ వంటి సందర్భాలలో, ఫార్మాస్యూటికల్స్ మరియు లిథియం బ్యాటరీలు, 8079 అల్యూమినియం ఫాయిల్ తరచుగా సాధారణ అల్యూమినియం ఫాయిల్ మోడల్లతో పోల్చబడుతుంది 8011 మరియు 1235, మరియు దాని విభిన్న ప్రయోజనాలు స్పష్టంగా ఉన్నాయి. నిర్దిష్ట పోలిక క్రింది విధంగా ఉంది (7μm మందాన్ని ఉదాహరణగా తీసుకుంటుంది) మోడల్లను ఖచ్చితంగా ఎంచుకోవడంలో మీకు సహాయపడటానికి:
|
పనితీరు సూచిక
|
8079 అల్యూమినియం ఫాయిల్
|
8011 అల్యూమినియం ఫాయిల్
|
1235 అల్యూమినియం ఫాయిల్
|
|
రసాయన కూర్పు
|
ఆల్ బ్యాలెన్స్, ఫె 0.7-1.3%, మరియు 0.05-0.30%, లేదు Mn
|
ఆల్ బ్యాలెన్స్, ఫె 0.7-1.3%, మరియు 0.5-1.0%, Mn తో
|
అల్≥99.35%, Fe≤0.5%
|
|
తన్యత బలం
|
65-100N/mm² (రాష్ట్రం వారీగా)
|
70-110N/mm²
|
50-80N/mm²
|
|
పొడిగింపు
|
≥12-20% (రాష్ట్రం వారీగా)
|
≤12%
|
≥20%
|
|
పిన్హోల్ సంఖ్య
|
≤150 ముక్కలు/m²
|
≤180 ముక్కలు/m²
|
≤200 ముక్కలు/m²
|
|
అడ్డంకి పనితీరు (OTR)
|
<0.1cm³/(m²·24h·atm)
|
<0.1cm³/(m²·24h·atm)
|
<0.2cm³/(m²·24h·atm)
|
|
ప్రాసెసింగ్ పనితీరు
|
మంచి డక్టిలిటీ, ముద్ర వేయడం మరియు వేడి చేయడం సులభం, లోతైన ప్రాసెసింగ్ కోసం అనుకూలం
|
అధిక బలం, సాధారణ డక్టిలిటీ, లోతైన ప్రాసెసింగ్లో విచ్ఛిన్నం చేయడం సులభం
|
మంచి డక్టిలిటీ, తక్కువ బలం, దెబ్బతినడం సులభం
|
|
వర్తించే దృశ్యాలు
|
అత్యాధునిక ఆహారం, ఫార్మాస్యూటికల్, లిథియం బ్యాటరీ సాఫ్ట్ ప్యాక్లు (ప్రాధాన్యం ఇచ్చారు)
|
సాధారణ ఆహారం, పారిశ్రామిక ప్యాకేజింగ్ (ఖర్చుతో కూడుకున్న ఎంపిక)
|
సాధారణ ఆహార ప్యాకేజింగ్, పౌర రేకు (తక్కువ ధర ఎంపిక)
|
|
ఖర్చు (USD/kg)
|
3.8-4.2
|
3.6-4.0
|
3.2-3.6
|
8079 అల్యూమినియం రేకు ఉత్పత్తి ప్రక్రియ (నియంత్రించదగిన నాణ్యత, గుర్తించదగినది)
మేము పరిశ్రమ-ప్రముఖ ఉత్పత్తి ప్రక్రియలను అనుసరిస్తాము, ISO నాణ్యత వ్యవస్థ ప్రమాణాలను ఖచ్చితంగా అనుసరించండి, మరియు ప్రతి బ్యాచ్ని నిర్ధారించడానికి ముడి పదార్థాల నుండి తుది ఉత్పత్తుల వరకు పూర్తి-ప్రాసెస్ నియంత్రణను నిర్వహించండి 8079 అల్యూమినియం ఫాయిల్ స్థిరమైన నాణ్యత మరియు అప్-టు-స్టాండర్డ్ పనితీరును కలిగి ఉంటుంది. ఉత్పత్తి ప్రక్రియ క్రింది విధంగా ఉంది:
-
రా మెటీరియల్ స్క్రీనింగ్: అధిక స్వచ్ఛత అల్యూమినియం కడ్డీలు మరియు అధిక-నాణ్యత మిశ్రమం ముడి పదార్థాలను ఎంచుకోండి, ముడి పదార్థాలు కలిసేటట్లు నిర్ధారించడానికి అశుద్ధ కంటెంట్ను ఖచ్చితంగా నియంత్రించండి 8079 మిశ్రమం కూర్పు ప్రమాణాలు; అదే సమయంలో, 0-40% పర్యావరణ రక్షణ మరియు వ్యయ నియంత్రణను సమతుల్యం చేయడానికి అర్హత కలిగిన స్క్రాప్ను జోడించవచ్చు; ద్రవీభవన సమయంలో, పూర్తయిన ఉత్పత్తులలో గాలి రంధ్రాల లోపాలను నివారించడానికి కరిగే హైడ్రోజన్ కంటెంట్ ≤0.12ml/100gAlని ఖచ్చితంగా నియంత్రించండి.
-
మెల్టింగ్ మరియు కాస్టింగ్ ఫార్మింగ్: స్క్రీన్ చేయబడిన ముడి పదార్థాలను కరిగే కొలిమిలో ఉంచండి, వాటిని అధిక ఉష్ణోగ్రత వద్ద కరుగుతాయి, మరియు డీగ్యాసింగ్ మరియు వడపోత చికిత్స తర్వాత, ఖాళీలను ఏర్పరచడానికి కడ్డీలుగా వేయండి, ఏకరీతి కూర్పును నిర్ధారించడం, మలినాలు లేవు మరియు ఖాళీల గాలి రంధ్రాలు లేవు, తదుపరి రోలింగ్ కోసం పునాది వేయడం.
-
హాట్ రోలింగ్ మరియు కోల్డ్ రోలింగ్: కడ్డీని 320-360℃ వద్ద 3.0-5.0mm మందపాటి స్లాబ్కు హాట్ రోల్ చేయండి, కుంభాకార రేటును నియంత్రించండి ≤1.0%; అప్పుడు కోల్డ్ రోలింగ్ యొక్క రెండు పాస్లు చేయండి, మందం 0.8-1.5mm చేరుకున్నప్పుడు, 2-4 గంటలకు 310-360℃ వద్ద ఇంటర్మీడియట్ ఎనియలింగ్ చికిత్సను నిర్వహించండి, మరియు చివరకు కోల్డ్ రోల్ 0.24-0.30mm అల్యూమినియం ఫాయిల్ ఖాళీ.
-
హై-ప్రెసిషన్ ఫాయిల్ రోలింగ్: లక్ష్య మందానికి అల్యూమినియం ఫాయిల్ను ఖాళీగా రోల్ చేయడానికి హై-ప్రెసిషన్ ఫాయిల్ రోలింగ్ మిల్లును ఉపయోగించండి (0.006-0.2మి.మీ) పేర్కొన్న తగ్గింపు ప్రకారం, మరియు డబుల్ థిన్-గేజ్ అల్యూమినియం ఫాయిల్ను తయారు చేయడానికి టెన్డం రోలింగ్ చేయవచ్చు; రోలింగ్ సమయంలో, నియంత్రణ రోల్ కిరీటం 60-100%, కరుకుదనం 0.04-0.085μm, జోడించు 6-12% అధిక డైన్ విలువ సంకలితం, మరియు మృదువైన ఉపరితలం ఉండేలా చమురు ఉష్ణోగ్రత ≥40℃, పూర్తి ఉత్పత్తుల యొక్క ఏకరీతి మందం మరియు అప్-టు-స్టాండర్డ్ పిన్హోల్ రేటు.
-
స్లిటింగ్ మరియు తనిఖీ: కస్టమర్ అవసరాల ప్రకారం, అల్యూమినియం ఫాయిల్ను పేర్కొన్న వెడల్పు మరియు పొడవుకు చీల్చండి, స్లిటింగ్ సమయంలో అంచు ఫ్లాట్నెస్ను ఖచ్చితంగా నియంత్రించండి, బర్ర్స్ మరియు విచలనం లేదు; పూర్తి ఉత్పత్తులు ప్రదర్శన వంటి బహుళ కోణాలలో తనిఖీ చేయబడతాయి, మందం, యాంత్రిక లక్షణాలు మరియు పిన్హోల్ సంఖ్య, మరియు యోగ్యత లేని ఉత్పత్తులు నిర్ధారించడానికి తొలగించబడతాయి 100% ఫ్యాక్టరీని విడిచిపెట్టిన అప్-టు-స్టాండర్డ్ ఉత్పత్తులు.
-
ప్యాకేజింగ్ మరియు గిడ్డంగి: తనిఖీ చేశారు 8079 అల్యూమినియం ఫాయిల్ తేమ-ప్రూఫ్ మరియు డస్ట్ ప్రూఫ్ పద్ధతిలో ప్యాక్ చేయబడింది, ఉత్పత్తి సమాచారంతో గుర్తించబడింది (గ్రేడ్, వివరణ, బ్యాచ్, ఉత్పత్తి తేదీ) ట్రేస్బిలిటీ కోసం; గిడ్డంగి తర్వాత, ఇది వర్గీకరణలో నిల్వ చేయబడుతుంది, ఉత్పత్తుల నిల్వ నాణ్యతను నిర్ధారించడానికి తేమ-ప్రూఫ్ మరియు సన్-ప్రూఫ్ చికిత్సతో.
ఎందుకు మా ఎంచుకోండి 8079 అల్యూమినియం ఫాయిల్?
పెద్ద-స్థాయి అల్యూమినియం మెటీరియల్ తయారీదారుగా, మేము R పై దృష్టి పెడతాము&డి, అల్యూమినియం ఫాయిల్ ఉత్పత్తి మరియు అమ్మకాలు, మరియు చాలా సంవత్సరాలు పరిశ్రమలో లోతుగా నిమగ్నమై ఉన్నారు. కోసం 8079 అల్యూమినియం రేకు ఉత్పత్తులు, మేము వినియోగదారులకు వన్-స్టాప్ సేకరణ పరిష్కారాలను అందిస్తాము. ప్రధాన ప్రయోజనాలు క్రింది విధంగా ఉన్నాయి:
-
నాణ్యత హామీ: GB మరియు ASTM వంటి బహుళ ప్రమాణాలకు అనుగుణంగా ఖచ్చితంగా ఉత్పత్తి చేయండి, ప్రొఫెషనల్ R తో అమర్చారు&D మరియు నాణ్యత తనిఖీ బృందాలు, ముడి పదార్థాల నుండి తుది ఉత్పత్తుల వరకు పూర్తి-ప్రాసెస్ నియంత్రణ, మెటీరియల్ సర్టిఫికెట్లు మరియు తనిఖీ నివేదికలను అందించవచ్చు, స్థిరమైన ఉత్పత్తి నాణ్యత, ఎగుమతి స్థాయి అవసరాలను తీర్చగలదు, మరియు ప్రపంచవ్యాప్తంగా అనేక ప్రదేశాలకు ఎగుమతి చేయబడతాయి.
-
పూర్తి స్పెసిఫికేషన్లు, డిమాండ్పై అనుకూలీకరించదగినది: మందం 0.006-0.2mm, వెడల్పు, పొడవు మరియు స్థితిని డిమాండ్పై అనుకూలీకరించవచ్చు, చిన్న-బ్యాచ్కు మద్దతు ఇస్తుంది (లోపల 3 టన్నులు) ఇన్-స్టాక్ సరఫరా మరియు పెద్ద-బ్యాచ్ అనుకూలీకరణ, వివిధ కస్టమర్ల సేకరణ అవసరాలకు అనువైన రీతిలో స్వీకరించడం, వేగవంతమైన ఉత్పత్తి షెడ్యూల్ మరియు సకాలంలో డెలివరీతో.
-
ఖర్చు ప్రయోజనం: సొంత ఉత్పత్తి బేస్, ఇంటర్మీడియట్ ఏజెంట్ లింక్లను తొలగించండి, ఫ్యాక్టరీ ప్రత్యక్ష సరఫరా, అధిక ధర పనితీరు; అదే సమయంలో, ఉత్పత్తి ప్రక్రియలను ఆప్టిమైజ్ చేయడం మరియు స్క్రాప్ని రీసైక్లింగ్ చేయడం ద్వారా కస్టమర్లు సేకరణ ఖర్చులు మరియు ప్యాకేజింగ్ నష్ట ఖర్చులను తగ్గించడంలో సహాయపడతాయి, ఉత్పత్తి పోటీతత్వాన్ని మెరుగుపరచడం.
-
అనుకూలీకరించిన సేవలు: వృత్తిపరమైన సాంకేతిక బృందాన్ని కలిగి ఉండండి, కస్టమర్ల ప్రకారం ఉత్పత్తి పనితీరు మరియు స్పెసిఫికేషన్లను ఆప్టిమైజ్ చేయగలదు’ నిర్దిష్ట అప్లికేషన్ దృశ్యాలు (నిర్దిష్ట ఫార్మాస్యూటికల్ మరియు లిథియం బ్యాటరీ సాఫ్ట్ ప్యాక్ అవసరాలు వంటివి), ఒకరితో ఒకరు సాంకేతిక సంప్రదింపులు మరియు మోడల్ ఎంపిక మార్గదర్శకత్వం అందించండి, మరియు కస్టమర్లను పరిష్కరించండి’ మోడల్ ఎంపిక సమస్యలు.
-
పర్ఫెక్ట్ ఆఫ్టర్ సేల్స్ సర్వీస్: కస్టమర్లకు ప్రతిస్పందించడానికి సరైన అమ్మకాల తర్వాత సేవా వ్యవస్థను ఏర్పాటు చేయండి’ సంప్రదింపులు, సకాలంలో ఫిర్యాదులు మరియు అమ్మకాల తర్వాత అవసరాలు; ఉత్పత్తితో నాణ్యత సమస్య ఉంటే, మేము కస్టమర్లను నిర్ధారించడానికి తిరిగి మరియు మార్పిడి సేవలను అందించగలము’ ఆందోళన లేని సేకరణ; అదే సమయంలో, వినియోగదారులకు పర్యావరణ పరిరక్షణ మరియు రీసైక్లింగ్ను సాధించడంలో సహాయపడటానికి రీసైక్లింగ్ సేవలను అందిస్తాయి.

తరచుగా అడిగే ప్రశ్నలు (తరచుగా అడిగే ప్రశ్నలు) గురించి 8079 అల్యూమినియం ఫాయిల్
కస్టమర్లు కొనుగోలు చేసేటప్పుడు క్రింది సాధారణ ప్రశ్నలు 8079 అల్యూమినియం రేకు. మరిన్ని సంప్రదింపుల కోసం, మీరు నేరుగా మా కస్టమర్ సేవా బృందాన్ని సంప్రదించవచ్చు:
-
Q1: అత్యంత అనుకూలమైన మందం ఏమిటి 8079 అల్యూమినియం రేకు? A1: 7μm అనేది “బంగారు మందం”, బ్యాలెన్సింగ్ పనితీరు మరియు చాలా సందర్భాలలో ఖర్చు. 6μm ఎక్కువ పిన్హోల్స్ను కలిగి ఉంది, అయితే 8μm స్పష్టమైన పనితీరు మెరుగుదల లేకుండా ఖర్చును పెంచుతుంది.
-
Q2: పెద్ద-స్థాయి అనుకూలీకరించిన డెలివరీ సైకిల్ సుమారుగా ఏమిటి 8079 అల్యూమినియం రేకు? A2: పెద్ద అనుకూలీకరించిన ఆర్డర్లు (పైగా 2000 టన్నులు) పడుతుంది 3-15 రోజులు; ఇన్-స్టాక్ ఆర్డర్లు (≤3 టన్నులు) అదే రోజు రవాణా. ప్రత్యేక అనుకూలీకరణ కోసం కస్టమర్ సేవను సంప్రదించండి.
-
Q3: మూడు రాష్ట్రాలను ఎలా ఎంచుకోవాలి 8079 అల్యూమినియం రేకు: ఓ రాష్ట్రం, H22 మరియు H24? A3: డీప్ స్టాంపింగ్ కోసం ఓ రాష్ట్రం (ఉదా., ఔషధ PTP, లిథియం బ్యాటరీ సాఫ్ట్ ప్యాక్లు); ఫుడ్ సీలింగ్/కంపోజిట్ ఫిల్మ్ల కోసం H22; అధిక-బలం ఉన్న దృశ్యాల కోసం H24 (ఉదా., పారిశ్రామిక ప్యాకేజింగ్).
-
Q4: కొనుగోలు చేసేటప్పుడు ప్రమాణాలకు సంబంధించిన తనిఖీ నివేదికలు మరియు మెటీరియల్ సర్టిఫికేట్లను అందించవచ్చు 8079 ఎగుమతి కోసం అల్యూమినియం రేకు? A4: అవును. మేము సాఫీగా కస్టమ్స్ క్లియరెన్స్ని నిర్ధారించడానికి ఎగుమతి కోసం ప్రామాణిక-కంప్లైంట్ మెటీరియల్ సర్టిఫికేట్లను మరియు మూడవ పక్ష తనిఖీ నివేదికలను అందిస్తాము.



